สวิงกิ้งคลับ.com สวิงกิ้ง แลกเปลี่ยนคู่นอน หญิงเดี่ยว ชายเดี่ยว

ลืมรหัสผ่าน
ลงทะเบียน
ตั้งกระทู้ใหม่

0

1

ติดตาม

14

โพสต์เมื่อ 2017-1-8 13:41:34 | ดู: 275| ตอบกลับ: 10
น่ารักถูกใจกด LIKE ด้วยนะค่ะ ♥

ก็จะมีหญิงเดี่ยวแอดมาคุยบ้าง แอดมาไม่ทักแอดกลับไม่ตอบคุยๆหายๆ ล่าสุดก็มีแอดมาถามโน่นนี่นั้นขอดูรูปผมก็ให้ไปปกติเขาก็ถามนัดออกรอบบ่อยมั้ยผมก็บอกยังไม่เคยนัดเลยเขาก็ไม่เชื่อเขายังบอกอีกว่าถ้าไม่เคยนัดงี้จะเย้ดเก่งหรอ คือผมก็หน้าตาดีไม่ได้แย่อะไรแต่ที่ผ่านๆมาไม่เคยนัดออกรอบเลยสักครั้งทั้งเดี่ยวและคู่ เดี่ยวส่วนมากคุยและก็หาย ส่วนคู่ก็บอกเดะบอกอีกทีละก็หายและก็มีพวกหลอกโอนเงินโดนไปครั้งนึง400 เจ็บสัสๆ ไม่รุ้ว่านี่เปนเหตุผลหรือป่าวที่ว่าผมไม่มีประสบการณ์การออกรอบเลยไม่ได้สักทีและถ้าเกิดผู้หญิงคิดว่าไม่เคยนัดแล้วจะเย็ดไม่เก่งทั้งๆที่ยังไม่เคยเจอกันก็ตัดสินผมไปแล้วแบบนี้ผมก็คงไม่มีหวังแล้วสิ ถ้าต้องการคนมีประสบการณ์เชิญทางอื่นเถอะครับ ส่วนผมก็ยังรอแล้วรออีกรอต่อไป ตอนผมทักไปอ่านไม่ตอบสงสัยผมคงไม่ถุกใจไปหาคนอื่นละมั้ง มันเหมือนไปสมัครงานไม่มีประสบการณ์ก็ไม่ได้งานซึ่งมันไม่ต่างกันเลย เหนื่อยละท้อมากครับ เคยซื้อกินแต่รู้สึกว่าไม่คุ้มเลยหยุดซื้ออีกอย่างผมก็ไม่ได้รวย ยังเป็นนักศึกษายุ ขอโทษทีอึดอัดเลยอยากระบาย
โพสต์เมื่อ 2017-1-8 15:04:17
น่ารักถูกใจกด LIKE ด้วยนะค่ะ ♥

ปกติครับ มีทั้งจริงและไม่จริง
โพสต์เมื่อ 2017-1-8 18:22:48

ผมก็โดนนัดกันแล้วก็เบี้ยวขอดูรูปควยแล้วก็หาย
โพสต์เมื่อ 2017-1-8 19:52:47

หัวแมว ตอบกลับเมื่อ 2017-1-8 18:22
ผมก็โดนนัดกันแล้วก็เบี้ยวขอดูรูปควยแล้วก็หาย ...

555 โดน ซะแล้ว สู้ต่อไปเพื่อน
โพสต์เมื่อ 5 วันก่อน

ต้องค่อยๆดูกันไปนานๆครับ  อย่ารีบร้อน

ส่วนมากมาหา รูปคาย ไปลง ทวิต เตอร์ เหรอไม่ก็ มาคุยให้น้ำแตก  ผมอยู่มา ตั้งแต่เปิดใหม่ๆ 2ไอดีแระ  นังไม่ได้กะใครในนี้เรยครับ  จะบอกว่าหน้าตาเหรอ    หุหุ  พวกมันๆมึงๆ ไม่จริงมากกว่า แระเรื่องมากด้วน

เหมือนผมเรยยังไม่เจอซักคน

ผมเจอนะแต่จากเวปอื่นที่เคยเล่น ก็มีนัดเจอกันเรื่อย ตามโอกาส

ผมก็เจอบ่อยคับเกย์หลอกดูบ้างแต่โชคดีที่ยังได้เคยออกอยู่2-3ครั้งช่วยคู่2ครั้งเดี่ยวในเว็บ1ครั้งแนะนำนะคับเปิดคอลเลยถ้าเขาอนุญาติแต่ถ้าไม่ก็คุยกันยาวๆไปคับถ้าคู่จริงๆอย่างแรกเลยเขาจะไม่มาขออะไรเรามากจะคุยเรื่อยๆไม่รีบร้อนเรื่องรูปเรื่องอะไรให้ดูว่าพร้อมกันทั้ง2ฝ่ายค่อยแรกคับส่วนหญิงเดี่ยวแนะนำให้คุยเหมือนกันอย่าหื่นเกินไปแต่ผมโชคดีหน่อยเจอพี่หญิงเดี่ยวที่มีตัวตนจริงอีกเว็บนึงละที่สำคัญคุยสุภาพคับแค่นี้ท่านก็จะได้ออกรอบสมใจ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

ปิด

ข่าวสารจาก สวิงกิ้งคลับก่อนหน้า /1 ต่อไป

ซื้อทรูมันนี่

Archiver|WAP|สวิงกิ้งคลับ.com สวิงกิ้ง แลกเปลี่ยนคู่นอน หญิงเดี่ยว ชายเดี่ยว Page Ranking Tool Auto backlink

GMT+8, 2017-1-16 22:20 , Processed in 0.030440 second(s), 12 queries , Xcache On.