สวิงกิ้งคลับ.com สวิงกิ้ง แลกเปลี่ยนคู่นอน หญิงเดี่ยว ชายเดี่ยว

ลืมรหัสผ่าน
ลงทะเบียน
ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ferby_bee
ดู: 1482| ตอบกลับ: 125
โพสต์เมื่อ 7 วันก่อน
น่ารักถูกใจกด LIKE ด้วยนะค่ะ ♥

(สำหรับคุณผู้หญิง) ไม่ใฃ่โรคจิตนะครับ สำหรับคนที่มีรสนิยมทาง sex แบบนี้
ถ้าฃอบการเป็นนายออกคำสั่ง งานทาส หมอบคลาน เลียเท้า เยียบหน้า นั่งทันหน้า หรือให้กินอะไร ใฃ้ได้ทุกออย่าง แบบไม่เฟคนะครับ เป็นหมาเป็นอะไรแล้วแต่เลยครับ  ยินดีครับ มาคุยกันก่อนได้ครับ ต้องการอะไรแบบไหน เรียกฃื่อว่าอะไร มัด แสร้ โซ่ กุนแจมือ ตบตี ด่า หรือเรียกเมียจ๋า ได้ทุกแนวครับ
35  170  6" 42mm ผอม ไม่อ้วนครับ ลาดพร้าว jittipol16
น่ารักถูกใจกด LIKE ด้วยนะค่ะ ♥

norman9900

ผมหนุ่มใหญ่พระราม2สูง172ผิวขาว ไม่อ้วน ควย6.5นิ้วหัวบานใหญ่ลำควยตรงสวย สะอาด น่าอม เงี่ยนจัดทุกวัน ชอบเลียหีเล้าโลมสาวใหญ่อวบขาวนานๆก่อนเย็ด ถ้าท่านสนใจแอดมาคุยกันครับID.banchaping

30ได้ไหมคับ

ลุงแก่แล้ว ขอลุงก่อน nop0905

เสนอตัวไว้หน่อยก็แล้วกันจ้า kobores

ไอดี ผม py_384

ไอดีผม py_384 น่ะคับ อายุ 37 น่ะ

ไท ครับ อายุ 38   id line uthai109
แอดมาคุยกันครายเงี่ยนครับ

ผมชายเดี่ยวมีเพื่อนอีกคน อายุ36 หนองแขม สะอาด มีประสบการณ์ สอบถามและทำความรู้จักกันก่อนได้ ไลน์+เบอร์ 0800737265
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

ปิด

ข่าวสารจาก สวิงกิ้งคลับก่อนหน้า /1 ต่อไป

Archiver|WAP|สวิงกิ้งคลับ.com สวิงกิ้ง แลกเปลี่ยนคู่นอน หญิงเดี่ยว ชายเดี่ยว Page Ranking Tool Auto backlink

GMT+8, 2017-11-20 21:49 , Processed in 0.033542 second(s), 20 queries .